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FOMU F2: MKATABA MDOGO WA AJIRA ZA MAFUNDI

KAZI YA KUJENGA TANKI LA MAJI LENYE UJAZO WA 135m?

202.\...

BAINA YA

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA BARIADI
(BARUWASA) S.L.P 64 (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama

“Mwajiri au BARUWASA”) kwa upande mmoja;

NA
(ambaye katika Mkataba

NHANDI NG’'HOLONGO SANDU S.L.P 308 Itilima
de mwingine.

huu atajulikana kama “Mwajiriwa au Fundi”) kwa upan

KWAMBA kwa pamoja Mwajiri na Mwajiriwa watajulikana kama pande
mbili za Mkataba.

ujenzi wa

AMBAPO:
maji wenye jukumu la kutekeleza
a maji na

a) Mwajiri ni Mamlaka ya
miradi ya maji mjini na kusimamia utoaji wa huduma y
usafi wa mazingira mjini.

b) Mwajiriwa ni mtu binafsi anayefanya shughuli zake binafsi za ujenzi
Bariadi;

c) Mwajiri anakusudia kumwajiri Mwajiriwa kwa kipindi cha muda
mfupi wa siku 30;

kwa ya Mwajiri na anakubali kwa hiari

d) Mwajiriwa anakubali mata
kama fundi wa kufyatua

yake mwenyewe kuajiriwa kwa muda mfupi

tofali
e) MKATABA HUU UNASHUHUDIWA kwa pande zote mbili kukubaliana

kama ifuatavyo:
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1. MADHUMUNI YA MKATABA
Mkataba huu. ni kwa ajili ya ujenzi wa tanki la
eneo la Nyamimbi Somanda. Mwajiriwa atapaswa

I. Kusafisha eneo la Kujenga tanki
II. Kufar.xya vipimo eneo la kujengea tanki
IlI. Kuchimba msingi wa tanki pamoja na S
IV. Kuweka mawe (hadcore filling)
V. Kuweka nondo (BRC) na kumwaga z€g¢ kew
ya kutolea maji (outlet

maji lenye ujazo wa 100m?
kufanya kazi zifuatazo:

(foundation setting)
himo la kuhifadhi maji

renye sakafu ya tanki.

VI. Ujenzi wa ukuta wa tanki na chemba

chamber)
na kutoa maji kwenye tanki

VII. Kuweka mabomba ya kuingiza

pamoja na ngazi.
juuya tanki (top slab)

VIII. Kuweka nondo na kumwaga z€g¢

IX. Kupiga lipu nje na ndani pamoja
X. Kujenga uzio kuzunguka enco

la tanki

XI. kupaka rangi kwenye tanki

2. MUDA WA UTEKELEZAJI WA KAZI
ambapo itaanza tarche

Kazi

hii itafanyika kwa muda wa siku 90,

25/11/2021 na itakamilika tarehe 25/2/2022

MALIPO YA UTEKELEZAJI WA KAZI

a) Mwajiriwa atalipwa jumla
b) Malipo ya Mwajiriwa
¢) Malipo hayo yatalipwa ai

d) Malipo ya Mwajiriwa yata
e Malipo ya awamu ya kwan

e)

ya kiasi cha Tshs 16,000,000/ = kwa ajili

ya utekelezaji wa mradi huu;
yatakuwa ni kwa fedha za kitanzania tu

(Tanzanian Shillings);
ndi ambayo

dha kwa fedha taslimu au hu

italipwa benKi;
lipwa kama ifuatavyo:

za yatalipwa mara baada ya kujenga

msingi na kumwaga 2z€ge Tsh 3,200,000/= ambapo ni sawa na

asilimia 20 ya kazi ya ujenzi wa tanki
Malipo ya awamu ya pili yatalipwa mara baada ya kukamilisha kazi ya
ujenzi wa ukuta wa tanki Tsh 8,000,000/= ambapo ni sawana

asilimia 50
Malipo ya awamu ya tatu na ya mwisho yatalipwa mara baada ya
kukamilisha kazi yote kwa mujibu wa mkataba kiasi cha Tsh

4,800,000/= ambapo ni sawa na asilimia 30
Kabla ya malipo ya mwisho kufanyika, Mwajiriwa anapaswa

kuwasilisha taarifa zote zinazohitajika na kufanya marejesho ya vifaa
vyote vya kazi na fedha za mradi kama zitakuwepo.

3. HAKI NA WAJIBU WA MWAJIRI
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